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UTABIRI WA HALI YA HEWA

KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 02/07/202S.

[Mkoa wa Mara]:

)s

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:
[Mikoa ya Arusha na Kilimanjaro]:
[Mikoa ya Dar es salaam na Tanga]:

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]:
[Mikoa ya Morogoro, Lindi na Mtwara]:
[Mikoa ya Singida, Dodoma na Manyara]:

[Mikoa ya Kagera, Mwanza, Shinyanga, Simiyu na Geita]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]:

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

ANGALIZO:

VIPINDI VIFUPI VYA UPEPO MKALI UNAOFIKIA KM 40 KWA SAA VINATARAJIWA KWA BAAADHI YA MAENEO YA UKANDA
WOTE WA PWANI YA BAHARI YA HINDI (MIKOA YA LINDI, MTWARA, TANGA, DAR ES SALAAM, PWANI (IKIJUMUISHA
VISIWA VYA MAFIA) PAMOJA NA VISIWA VYA UNGUJA NA PEMBA).

ANGALIZO:

VIPINDI VIFUPI VYA MAWIMBI MAKUBWA YANAYOFIKIA MITA 2 VINATARAJIWA KWA BAAADHI YA MAENEO YA UKANDA
WA PWANI YA KASKAZINI YA BAHARI YA HINDI (MIKOA YA TANGA, DAR ES SALAAM, PWANI (IKJUMUISHA VISIWA VYA
MAFIA) PAMOJA NA VISIWA VYA UNGUJA NA PEMBA).

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chini cha joto | Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 22°C 15°C 12:41 12:35
D'SALAAM 30°C 19°C 12:36 12:18
DODOMA 27°C 16°C 12:48 12:34
KIGOMA 29°C 18°C 01:11 12:59
MBEYA 23°C 09°C 01:03 12:37
IRINGA 26°C 13°C 12:51 12:31
NJOMBE 18°C 08°C 12:58 12:33
MWANZA 29°C 18°C 12:53 12:50
TABORA 29°C 18°C 12:59 12:47
TANGA 29°C 21°C 12:34 12:22
ZANZIBAR 29°C 23°C 12:36 12:18

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 40 kwa saa kwa Pwani yote; Kutoka Kusini kwa

Pwani ya Kaskazini na kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya Kusini.
Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa.

Matarajio kwa siku ya Ijumaa tarche 04/07/2025: Mabadiliko kidogo.
Utabiri huu umetolewa leo tarehe 02/07/2025.

Na: MAMILAKA YA HALLYA HEWA TANZANIA

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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